• GAME DA MU_01
 • game da 1
 • GAME DA MU_02

Me muke yi?

Dongguan Linzhou Electronic Technology Co., Ltd. da aka kafa a 2010, ne m da kuma sana'a lantarki kamfanin, kamfanin alƙawarin lantarki samfurin mafita don samar, zane da kuma ci gaba, kwangila masana'antu, tallace-tallace da kuma sauran kasuwanci.

Shugabanmu da ƙungiyar fasaha sun yi aiki fiye da shekaru 20 a cikin sanannen kamfanin cikin gida BBK, kamfanin sadarwa na Vetech Tii na waje, HUBBLE, haɓaka hanyoyin lantarki a fannoni da yawa, kamar EVD, amplifier, mahaɗa, TELEPHON SPLITER, LED DRIVER, GFCI. , IP CONTROLLER, WIFI, BLUETOOTH da dai sauransu.

 • 01

  Falsafar Kasuwanci

  Bukatar abokin ciniki shine jagorancin aikinmu, gamsuwar abokin ciniki shine manufofin mu.

 • 02

  Ofishin Jakadancin

  Makullin aiki shine kula da dalla-dalla, koyaushe muna gama abin da muka fara, nasara shine sanya kowane abu mai kyau.

 • 03

  Manufar inganci

  Don ci gaba da ci gaba, ci gaba da haɓakawa, waɗanda za a samar da samfuran da sabis masu alhakin abokan ciniki.

 • 04

  Fannin Kasuwanci

  Ƙwarewa a PCBA na ƙirar samfuran lantarki & haɓakawa da samar da haɗin gwiwar sabis.

Gamepad PCB-1

Me Yasa Zabe Mu

 • Fiye da shekaru 20 gwaninta

  Ƙungiyar aikin injiniyan mu tana aiki fiye da shekaru 20 a cikin sanannen kamfanin gida na BBK, cibiyar sadarwar Vetech Tii na waje, HUBBLE.

 • Amfanin ma'aikata da yanayin aiki

  1. Linzhou ya inganta yanayin ɗakin cin abinci kamar yadda yake nunawa a cikin 2022.
  2. Linzhou ya inganta yanayin taron bitar DIP kamar yadda aka nuna wa na'urar sanyaya iska a cikin 2022.

 • Shahararriyar kwanciyar hankali sarkar wadata

  LZ yana da tashoshi na kayan aiki da siyan albarkatun ƙasa sama da shekaru 15 a shahararrun masana'anta kamar NXP, Microchip, Ti, Onsemi, samfuran MCC.

 • Cikakken tsarin samarwa

  Tsarin PCB guda ɗaya da ƙwararrun tsarin shimfidawa suna da sauƙin samarwa da saduwa da amincin Amurka & EU.

 • Na musamman a maganin aikin lantarki.R&D

  R&D

  Na musamman a maganin aikin lantarki.

 • PCBA hadedde ayyukan masana'antu daga aikin injiniya zuwa samarwa.OEM

  OEM

  PCBA hadedde ayyukan masana'antu daga aikin injiniya zuwa samarwa.

 • Musamman taro na gama kayan.ASSY

  ASSY

  Musamman taro na gama kayan.

 • An kafa
  Kamfanin

 • Shekarun
  Kwarewa

 • Miliyan
  Kadari

 • Adadin
  Ma'aikata

Sabbin Kayayyaki

Labaran mu

 • Bayyanar Factory

  Tarihin Ci gaban Linzhou Electronics

  Dongguan Linzhou Electronic Technology Co., Ltd. da aka kafa a 2010, ne m da kuma sana'a lantarki kamfanin, kamfanin alƙawarin lantarki samfurin mafita don samar, zane da kuma ci gaba, kwangila masana'antu, tallace-tallace da kuma sauran kasuwanci.Shugabanmu...

 • Yadda ake koyon ƙirar da'irar lantarki-01 (2)

  Yadda ake koyon ƙirar da'irar lantarki

  Yadda Ake Koyan Zane-zanen Wutar Lantarki: Nasiha da Dabaru Ga Masu Mafari Zane-zanen lantarki filin wasa ne mai kayatarwa wanda ya ƙunshi ƙirƙirar tubalan ginin na'urorin lantarki na zamani.Ko kuna sha'awar kera kayan masarufi don kwamfutoci, wayoyin komai da ruwanka, ko sauran abubuwan haɓakawa ...

 • Yadda za a zabi maƙerin pcb-01 (2)

  Yadda ake zabar maƙerin pcb

  Buga allon kewayawa (PCBs) abubuwa ne masu mahimmanci yayin kera na'urorin lantarki.A matsayin tushen da'irori na lantarki, PCBs suna buƙatar ƙira da shimfidar hankali.Nemo madaidaicin masana'anta na PCB shine mabuɗin nasara.A cikin wannan labarin, za mu bincika yadda ake choke...

 • Tsarin shimfidar PCB muhimmin mataki ne wajen ƙirƙirar kowace na'urar lantarki-01 (3)

  Tsarin shimfidar PCB muhimmin mataki ne wajen ƙirƙirar kowace na'urar lantarki

  Yadda za a tsara shimfidar pcb?Tsarin shimfidar PCB muhimmin mataki ne wajen ƙirƙirar kowace na'urar lantarki.Yana tabbatar da cewa kayan aikin lantarki sun daidaita daidai kuma an haɗa su don tabbatar da ingantaccen aikin kayan lantarki.Tsarin shimfidar PCB ya ƙunshi ƙirƙirar kewayawa ...

 • index_abokin tarayya-01 (7)
 • index_abokin tarayya-01 (3)
 • index_abokin tarayya-01 (4)
 • linzhouPartner (2)
 • index_abokin tarayya-01 (8)
 • index_abokin tarayya-01 (6)
 • index_abokin tarayya-01 (9)
 • index_abokin tarayya-01 (1)